Euro 2016 Schedule in Indian Time

euro2016

യൂറോ കപ്പ് 2016


ഫ്രാന്‍സ്
സ്വിറ്റ്‌സര്‍ലാന്‍ഡ്
റൊമാനിയ
അല്‍ബേനിയ

ബി
വെയില്‍സ്
ഇംഗ്ലണ്ട്
റഷ്യ
സ്ലൊവാക്യ

സി
ജര്‍മനി
ഹോളണ്ട്
പോളണ്ട്
ഉക്രെയ്ന്‍

ഡി

ക്രൊയേഷ്യ
ചെക്
സ്‌പെയിന്‍
തുര്‍ക്കി


ബെല്‍ജി
ഇറ്റലി
അയര്‍ലാന്‍ഡ്
സ്വീഡന്‍

എഫ്
ഓസ്ട്രി
ഹങ്കറി
ഐസ്ലാന്‍ഡ്
പോര്‍ച്ചുഗല്‍

Date Group Fixture Time (
IST)
10-Jun A France vs Romania 12. 30 am
11-Jun A Albania v Switzerland 6.30 pm
11-Jun B Wales v Slovakia 9.30 pm
12-Jun B England v Russia 12.30 am
12-Jun D Turkey v Croatia 6.30 pm
12-Jun C Poland v Northern Ireland 9.30 pm
13-Jun C Germany v Ukraine 12.30 am
13-Jun D Spain v Czech Republic 6.30 pm
13-Jun E Republic of Ireland v Sweden 9.30 pm
14-Jun E Belgium v Italy 12.30 am
14-Jun F Austria v Hungary 9.30 pm
15-Jun F Portugal v Iceland 12.30 am
15-Jun B Russia v Slovakia 6.30 pm
15-Jun A Romania v Switzerland 9.30 pm
16-Jun A France v Albania 12.30 am
16-Jun B England v Wales 6.30 pm
16-Jun C Ukraine v Northern Ireland 9.30 pm
17-Jun C Germany v Poland 12.30 am
17-Jun E Italy v Sweden 6.30 pm
17-Jun D Czech Republic v Croatia 9.30 pm
18-Jun D Spain v Turkey 12.30 am
18-Jun E Belgium vs Ireland 6.30 pm
18-Jun E Iceland v Hungary 9.30 pm
19-Jun F Portugal v Austria 12. 30 am
20-Jun F Switzerland v France 12.30 am
20-Jun A Romania v Albania 12.30 am
21-Jun A Slovakia v England 12.30 am
21-Jun B Russia v Wales 12.30 am
21-Jun B Northern Ireland v Germany 9.30 pm
21-Jun C Ukraine v Poland 9.30 pm
22-Jun C Croatia v Spain 12.30 am
21-Jun D Czech Republic v Turkey 12.30 am
22-Jun F Hungary v Portugal 9.30 pm
22-Jun F Iceland v Austria 9.30 pm
23-Jun E Sweden v Belgium 12.30 am
23-Jun E Italy v Republic of Ireland 12.30 am
Round of 16
25-Jun Runner up Group A vs Runner Up Group C [Match 1] 6.30 pm
25-Jun Winner B vs Third Place A/C/D [Match 2] 9.30 pm
26-Jun Winner D vs Third Place B/E/F [Match 3] 12.30 am
26-Jun Winner A vs Third-place C/D/E [Match 4] 6.30 pm
26-Jun Winner C v Third-place A/B/F [Match 5] 9.30 pm
27-Jun Winner F v Runner-up E [Match 6] 12.30 am
27-Jun Winner E v Runner-up D [Match 7] 9.30 pm
28-Jun Runner-up B v Runner-up F [Match 8] 12.30 am
Quarter Finals
1-Jul Winner Match 1 v Winner Match 3 12.30 am
2-Jul Winner Match 2 v Winner Match 6 12.30 am
3-Jul Winner Match 5 v Winner Match 7 12.30 am
4-Jul Winner Match 4 v Winner Match 8 12.30 am
Semi Finals
7-Jul Winner QF1 v Winner QF2 12.30 am
8-Jul Winner QF3 v Winner QF4 12.30 am
Finals
10-Jul Winner SF1 v Winner SF2 12.30 am